Lịch phỏng vấn chương trình CNTT Nhật Bản 2021

Lịch phỏng vấn chương trình CNTT Nhật Bản 2021

07
10
'21

Các sinh viên có tên trong danh sách vui lòng có mặt theo lịch để tham dự phỏng vấn.

 
 

Chúc mừng các bạn có tên trong danh sách bên dưới đây đã vượt qua vòng 1 và bước vào vòng 2 - phỏng vấn chương trình Công nghệ thông tin theo mô hình gắn kết với doanh nghiệp và trường cao đẳng Nhật Bản.

 
9:00 sáng Chủ nhật (10/10/2021), các bạn vui lòng tham gia buổi hướng dẫn quy trình phỏng vấn và phổ biến các lưu ý khi phỏng vấn tại Google Meet sau:
https://meet.google.com/zts-giuy-moj


Thứ tư, 13/10/2021, các bạn vui lòng có mặt đúng giờ bên dưới, theo đường link Google Meet trên (https://meet.google.com/zts-giuy-moj) trang phục lịch sự, nghiêm túc để tham gia phỏng vấn:
Thứ tự MSSV Họ Tên Lớp Giờ phỏng vấn
1 21211TT3131 Lê Văn  Hiếu CD21TT4 7:30
2 21211TT1013 Chu Đình  Hạnh CD21TT4 7:40
3 21211TT3235 Trịnh Quốc  Thái CD21TT4 7:50
4 21211TT0806 Đặng Thị Bích  Ngọc CD21TT4 8:00
5 21211TT2234 Trần Minh  Hiếu CD21TT4 8:10
6 21211TT3157 Trương Khắc  Bằng CD21TT4 8:20
7 21211TT3847 Hồ Ngũ  Đạt CD21TT4 8:30
8 21211TT0519 Nguyễn Huỳnh  Dương CD21TT4 8:40
9 21211TT2818 Nguyễn Đăng  Lâm CD21TT4 8:50
10 21211TT1387 Lê Minh  Triều CD21TT5 9:00
11 21211TT3319 Trần Thị  Hạnh CD21TT5 9:10
12 21211TT3849 Võ Minh  Thịnh CD21TT5 9:20
13 21211TT0415 Nguyễn Đức  Khánh CD21TT5 9:30
14 21211TT2479 Trần Trung  Nghĩa CD21TT5 9:40
15 21211TT0455 Đỗ Nguyễn Minh  Khải CD21TT5 9:50
16 21211TT2893 Nguyễn Quý  Dương CD21TT5 10:00
17 21211TT0042 Nguyễn Nhật  Trường CD21TT1 10:10
18 21211TT1079 Phạm Minh  Đức CD21TT1 10:20
19 21211TT0255 Nguyễn Chí  Thông CD21TT1 10:30
20 21211TT2224 Vũ Nguyễn Phương  Anh CD21TT1 10:40
21 21211TT0588 Lê Nam  Khánh CD21TT2 10:50
22 21211TT4483 Võ Thị Kiều  Anh CD21TT2 11:00
23 21211TT0522 Lưu Long  Hải CD21TT2 11:10
24 21211TT3690 Trần Phước  Độ CD21TT7 11:20
25 21211TT1904 Nguyễn Bá  Đạt CD21TT7 11:30
26 21211TT3289 Nguyễn Chí  Lợi CD21TT7 11:40
27 21211TT1227 Nguyễn Minh  Tâm CD21TT7 11:50
28 21211TT4234 Đỗ Phan Duy  Hùng CD21TT7 12:00
29 21211TT4244 Nguyễn Võ Bảo  Phi CD21TT7 12:10
30 21211TT4291 Thái Trọng  Nghĩa CD21TT7 12:20
31 21211TT4147 Nguyễn Đức  Mạnh CD21TT7 12:30
32 21211TT1946 Trần Duy  Đông CD21TT7 12:40
33 21211TT3374 Nguyễn Tuấn  Hưng CD21TT7 12:50
34 21211TT2356 Nguyễn Văn Lê  Sơn CD21TT9 13:00
35 21211TT4760 Doãn Nguyễn  An CD21TT9 13:10
36 21211TT4622 Nguyễn Văn Hoàng  Đức CD21TT9 13:50
37 21211TT4356 Lương Văn  Tuấn CD21TT9 14:00
38 21211TT4627 Nguyễn Thị Anh  Thư CD21TT9 14:10
39 21211TT4626 Đoàn Vinh  Khoa CD21TT9 14:20
40 21211TT4605 Nguyễn Thị  Hồng CD21TT8 14:30
41 21211TT4494 Nguyễn Hồng  Phúc CD21TT8 14:40
42 21211TT2349 Huỳnh Lưu  Phước CD21TT8 14:50
43 21211TT4420 Hà Minh  Hiếu CD21TT8 15:00
44 21211TT4651 Nguyễn Minh  Tân CD21TT8 15:10
45 21211TT4499 Dương Chí  Cường CD21TT8 15:20
46 21211TT3767 Nguyễn Phúc Đăng  Quang CD21TT8 15:30
47 21211TT4472 Nguyễn Thanh  Ngọc CD21TT8 15:40
48 21211TT4043 Nguyễn Tuấn  Anh CD21TT8 15:50
49 21211TT4205 Trịnh Minh  Khoa CD21TT10 16:00
50 21211TT4361 Nguyễn Lê  Tâm CD21TT10 16:10
51 21211TT4821 Lê Thành  Thái CD21TT10 16:20
52 21211TT4830 Lâm Lại Gia  Bảo CD21TT10 16:30
53 21211TT4852 Nguyễn Anh  CD21TT10 16:40
54 21211TT4977 Đỗ Ngọc Anh  Tài CD21TT10 16:50
55 21211TT4318 Võ Tấn  Phúc CD21TT10 17:00
56 21211TT4362 Lê Tất  Thắng CD21TT10 17:10
57 21211TT3609 Đỗ Tuấn  Huy CD21TT10 17:20
58 21211TT4678 Nguyễn Hoàng  Kính CD21TT10 17:30
59 21211TT4504 Nguyễn Đức  Minh CD21TT3 17:40
60 21211TT1068 Nguyễn Gia  Nghiêm CD21TT3 17:50
61 21211TT3483 Nguyễn Anh  Huy CD21TT3 18:00
62 21211TT1290 Nguyễn Mai  Thảo CD21TT3 18:10
63 21211TT3283 Đặng Văn  Trọng CD21TT3 18:20
64 21211TT2220 Trần Thanh  Quang CD21TT6 18:30
65 21211TT3428 Lê Thanh  Hùng CD21TT6 18:40
66 21211TT4157 Nguyễn Tấn  Dũng CD21TT6 18:50
67 21211TT2801 Đỗ Quốc  Kiệt CD21TT6 19:00
68 21211TT3869 Huỳnh Anh  Tuấn CD21TT6 19:10
69 21211TT1862 Lê Duy  Khánh CD21TT6 19:20



Các bạn đã đăng ký nhưng không có tên trong danh sách trên thì chưa may mắn vượt qua Vòng 1. Khoa CNTT rất cảm ơn các bạn đã quan tâm tham gia đăng ký. Chúc các bạn học tốt tại Khoa CNTT. Mọi thắc mắc các bạn có thể nhắn tin trực tiếp đến Facebook Page Khoa CNTT.
FIT-TDC

Tuyển sinh
CAO ĐẲNG
2021
Ngành

Truyền thông &
Mạng máy tính
Ngành

Công nghệ thông tin
Ngành

Thiết kế đồ họa

Catalogue
English

FIT - TDC catalogue English

Japanese

FIT - TDC catalogue Japanese

Lịch
trực khoa

Họ & Tên (Chức vụ) Thời gian
Buổi Thứ
Lê Diên Tâm
(Trưởng khoa)
Chiều Thứ 4
Sáng Thứ 5
Sáng Thứ 6
Sáng Thứ 7
Phan Thị Thể
(Phó Trưởng khoa)
Sáng Thứ 2
Chiều Thứ 6
Nguyễn Huy Hoàng
(Trưởng Bộ môn Công nghệ phần mềm)
Chiều Thứ 2
Chiều Thứ 3
Nguyễn Thanh Vũ
(Trưởng Bộ môn Mạng máy tính)
Chiều Thứ 5
Nguyễn Phong Lan
(Trưởng Bộ môn Đồ họa)
Sáng Thứ 3
Lâm Thị Phương Thảo
(Trưởng Bộ môn Tin học cơ sở)
Sáng Thứ 4

Sự kiện
Hoạt động

Bộ môn
chuyên ngành

200x200
Mạng
máy tính
200x200
công nghệ
phần mềm
200x200
Đồ họa
200x200
Tin học
cơ sở